♫♀♥▐╤-♦A2 Family-Class♦-╤▐ ♥♂♫
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn

2 posters

Go down

Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn Empty Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn

Bài gửi  Bachkhoa Sun Apr 19, 2009 8:53 am

Một diễn đàn muốn lớn mạnh cần thiết phải có những ý tưởng táo bạo,thiết thực.Những ý tưởng đó đều xuất phát từ chính các bạn-thành viên A2.Hãy cho chúng tớ biết các bạn cần j`,muốn đề đạt j`,những ý tưởng của các bạn là những hướng đi mới của 4rum.Đừng ngại ngần,hãy đóng góp ngay từ hôm nay Very Happy
Bachkhoa
Bachkhoa
Admin
Admin

http://a2family.friendhood.net

Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn Empty Re: Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn

Bài gửi  nambeo2204 Tue Jun 16, 2009 8:39 am

Ai đã đăng kí tài khoản theo tên khác Evil or Very Mad ( kô fải tên của mình ) đề nghị đăng kí lại nhé Smile vì có thể vào diễn đàn nhìn tên mà kô biết là bạn nào scratch và ban cán sự cần dùng mọi biện pháp để lôi kéo Twisted Evil cũng như tuyên truyền quyết liệt hơn để cư dân a2 còn biết mà đăng kí tài khoản tránh web lớp mình bị xoá sổ nhé Embarassed em xin hết....... đi Sleep đây chúc mọi người thi tốt nhé cheers
nambeo2204
Lính mới tò te
Lính mới tò te

Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn Empty Re: Hộp thư góp ý-Hãy cho Ban cán sự biết ý kiến đóng góp,ý tưởng của bạn

Bài gửi  Bachkhoa Wed Jun 17, 2009 6:30 am

hehe,thánh kìu bác Nam péo vì đóng góp hammo .Về việc này thì tớ lại nghĩ khác:Đặt tên thế nào là sở thích của mọi người,chỉ cần không thái quá với quy định chung là được.Nếu các bạn khác thấy cần thiết phải làm cho ra ngô ra khoai "ai là ai" thì Ban cán sự sẽ thêm chú thích tên thật vào sau nick của mọi người. Ví dụ Bachkhoa(Bách) chẳng hạn.Nếu được thì ai không đăng ký theo tên thật thì khai báo qua YM để tớ sửa,tránh post vào đây khó theo dõi. uongnuoc
Bachkhoa
Bachkhoa
Admin
Admin

http://a2family.friendhood.net

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics